1 .นายนเรศวร์ เศรษฐสิงห์ | ผอ.โรงเรียนศึกษาลัย | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | ประธานกรรมการ | |
2 .นายสุมนต์ เถินบุรินทร์ | ครูโรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฎ์ | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
3 .นางสาวปัณณพร เดชขจร | ผอ.โรงเรียนวัดบางกระทุ่ม | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
4 .นายอรรฆพร คุรุธรรมานนท์ | ครูโรงเรียนประชาสรรค์วิทยา | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
5 .นายชลธาร ศิวปรียานุพงษ์ | ผอ.โรงเรียนประชาสรรค์วิทยา | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
6 .นายอดิเรก น้อยพานิช | ผอ.โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม (ประชานุกูล) | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
7 .นายอรัญ หมวกอินทร์ | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
8 .นางสาวขวัญธารา พุ่มพฤกษ์ | ผอ.โรงเรียนราษฎร์เจริญ | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
9 .นายอัษฎาวุฒิ สอนง่าย | ผอ.โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
10 .นางวิภาดา โพธิ์ดง | ผอ.โรงเรียนวัดโคกสลุด | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
11 .นายสิทธิภัสร์ ยอดสุวรรโณ | ผอ.โรงเรียนบ้านวังสาร | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
12 .นายสิทธิศักดิ์ สามแสน | ครูโรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม (ประชานุกูล) | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
13 .นางก้องเกียรติ กล่อมแก้ว | ผอ.โรงเรียนบ้านท่ายาง | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
14 .นายกฤษดา เกตุทิม | ครูโรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
15 .นางสาวพรทิพย์ วงศ์สุติ๊บ | ผอ.โรงเรียนบ้านหนองกลด | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
16 .นางสาวปวิตรา วงษา | ครูโรงเรียนบ้านวังสาร | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
17 .นายเชิดชู แก้วลบ | ผอ.โรงเรียนวัดดงหมี (ธรรมรสอุปถัมภ์) | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
18 .นายณัฐพล แก้วทุ่ง | ครูโรงเรียนบ้านวังสาร | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
19 .นายโชคชัย อภิชาตธำรง | ผอ.โรงเรียนวัดท่ามะขาม | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
20 .นางสาวกัญญารัตน์ ภาคทรัพย์ | ครูโรงเรียนวัดสนามคลีตะวันตก | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
21 .นางสาวสุรีรัตน์ แก้วเต๋จ๊ะ | ผอ.โรงเรียนวัดสิริสุทธาวาส | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
22 .นายสุเมธ เผือกพงษ์ | ครูโรงเรียนวัดโคกสลุด | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
23 .นางสาวภัทรวดี เปลี่ยนสนิท | ผอ.โรงเรียนวัดสนามคลีตะวันตก | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
24 .นางสาวโชติกา นิลมะณี | ผอ.โรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
25 .นางสาวอัญธิมา บัวด้วง | ผอ.โรงเรียนวัดท่านา | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
26 .นางสาวกันตา กรึมสูงเนิน | ผอ.โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์ | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
27 .นายอำพล ช้างพินิจ | รอง ผอ.โรงเรียนศึกษาลัย | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
28 .นางสุชิพร รักประกิจ | ผอ.โรงเรียนวัดบึงลำ | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
29 .นายพชรพล พรมโสภา | ครูโรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
30 .นายบัญชา บุญธรรม | ผอ.โรงเรียนวัดแหลมพระธาตุ | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
31 .นางสาวณัฐธิดา เสนะจำนง | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
32 .นายธรรมรัตน์ ขำสว่าง | ผอ.โรงเรียนประชาสามัคคี | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
33 .นายวีรยุทธ ปรางทอง | ครูโรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |
34 .นายมนตรี น้อยท่าทอง | ผอ.โรงเรียนบ้านทุ่งน้อย | คณะกรรมการฝ่ายตัดสินเซปัคตะกร้อ | กรรมการ | |