ทีมการแข่งขัน | ทอง | เงิน | ทองแดง | เข้าร่วม | รวม |
1. เนินมะปราง 2 | 11 | 9 | 13 | 22 | 55 |
2. วังทอง 2 | 10 | 12 | 10 | 27 | 59 |
3. วังทอง 4 | 8 | 7 | 9 | 34 | 58 |
4. วังทอง 1 | 8 | 6 | 8 | 34 | 56 |
5. วังทอง 3 | 8 | 4 | 8 | 33 | 53 |
6. บางกระทุ่ม 2 | 5 | 5 | 4 | 26 | 40 |
7. วังทอง 5 | 4 | 3 | 12 | 35 | 54 |
8. บางกระทุ่ม 1 | 3 | 5 | 3 | 37 | 48 |
9. เนินมะปราง 1 | 2 | 8 | 13 | 33 | 56 |
1. นางผกาภรณ์ พลายสังข์ | ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | ประธานกรรมการ |
2. นายกิตติพงษ์ โปร่งเจริญ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | รองประธานกรรมการ |
3. นางนุชสรา ทองดอนคำ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | รองประธานกรรมการ |
4. นายแสนโฮม สันเพราะ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | รองประธานกรรมการ |
5. นางราตรี แจ่มใส | ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล | กรรมการ |
6. นางสุมาลี ยอดยิ่ง | ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน | กรรมการ |
7. นางสุราณี เมืองมัจฉา | ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ | กรรมการ |
8. นางบุญญดา วงศ์สุวคันธ | ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา | กรรมการ |
9. นายพงษ์พีระ ทองแบบ | ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกลฯ | กรรมการ |
10. นางสาววรากรณ์ โพธิ์มาก | ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน | กรรมการ |
11. นางสาวสิริลักษณ์ เชาวน์เสริมสุข | ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ | กรรมการ |
12. นางมาลัย รุ่งแสง | ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา | กรรมการ |
13. นายอนุชา สุวรรณสถิตย์ | ผู้อำนวยการกลุ่มกฎหมายและคดี | กรรมการ |
14. นายศุภณัฐ จันประตูมอญ | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 1 | กรรมการ |
15. นายนธี ฉิมฉวี | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 2 | กรรมการ |
16. นายทนันชัย อินทนาชัย | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 3 | กรรมการ |
17. นายอาคม มหามาตย์ | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 4 | กรรมการ |
18. นายณัฐนนท์ อินปัญญา | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 5 | กรรมการ |
19. นางสาวโชติกา นิลมะณี | ประธานเครือข่ายฯ บางกระทุ่ม 1 | กรรมการ |
20. นายนเรศวร์ เศรษฐสิงห์ | ประธานเครือข่ายฯ บางกระทุ่ม 2 | กรรมการ |
21. นางนัฏชนก แสนสุข | ประธานเครือข่ายฯ เนินมะปราง 1 | กรรมการ |
22. นายอุกฤษฎ์ ยศปัญญา | ประธานเครือข่ายฯ เนินมะปราง 2 | กรรมการ |
23. นายรณกร ศรีสุวรรณ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการ |
24. นางสาวยุพิน สิทธิไกรพงษ์ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการและเลขานุการ |
25. นางสาวจันทร์จิรา น้อยรุ่ง | เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
26. นางสาวสาวิตรี ยารังสี | นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นางนุชสรา ทองดอนคำ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | ประธานกรรมการ |
2. นายศุภณัฐ จันประตูมอญ | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 1 | กรรมการ |
3. นายนธี ฉิมฉวี | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 2 | กรรมการ |
4. นายทนันชัย อินทนาชัย | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 3 | กรรมการ |
5. นายอาคม มหามาตย์ | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 4 | กรรมการ |
6. นายณัฐนนท์ อินปัญญา | ประธานเครือข่ายฯ วังทอง 5 | กรรมการ |
7. นางสาวโชติกา นิลมะณี | ประธานเครือข่ายฯ บางกระทุ่ม 1 | กรรมการ |
8. นายนเรศวร์ เศรษฐสิงห์ | ประธานเครือข่ายฯ บางกระทุ่ม 2 | กรรมการ |
9. นางนัฏชนก แสนสุข | ประธานเครือข่ายฯ เนินมะปราง 1 | กรรมการ |
10. นายอุกฤษฎ์ ยศปัญญา | ประธานเครือข่ายฯ เนินมะปราง 2 | กรรมการ |
11. นายรณกร ศรีสุวรรณ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการ |
12. นายยุพิน สิทธิไกรพงษ์ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการและเลขานุการ |
13. นางสาวจันทร์จิรา น้อยรุ่ง | เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
14. นางสาวสาวิตรี ยารังสี | นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นายอาคม มหามาตย์ | ผอ.โรงเรียนบ้านเนินสะอาด | ประธานกรรมการ |
2. นายบรรพต ใจกล้า | ผอ.โรงเรียนวัดพันชาลี | รองประธานกรรมการ |
3. นางสมถวิล คำหมู่ | ผอ.โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
4. นางสาวณัฐวรรณ ปาลิวนิช | ผอ.โรงเรียนบ้านซำเตย | กรรมการ |
5. นางชฑรัช วงษ์ยอด | ผอ.โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
6. นายสาธิต ทองศรี | ผอ.โรงเรียนวัดสุพรรณพนมทอง | กรรมการ |
7. นายนิพนธ์ พูลนุช | ผอ.โรงเรียนวัดท่าหมื่นราม | กรรมการ |
8. นายพิเชษฐ ทรัพย์สิน | ผอ.โรงเรียนสามัคคีธรรม | กรรมการ |
9. นางสุรีรัตน์ หลำชาวนา | ผอ.โรงเรียนบ้านเนินไม้แดง | กรรมการ |
10. นางอังคณา วงค์หล้า | ผอ.โรงเรียนบ้านวังไม้ตอก | กรรมการ |
11. นางวิภาดา โพธิ์ดง | ผอ.โรงเรียนวัดโคกสลุด | กรรมการ |
12. นายกิตติ อุทก | ครู คศ.1 โรงเรียนวัดสุพรรณพนมทอง | กรรมการ |
13. นางสาวสุจิตรา อิ่มกระจ่าง | ครู คศ.1 โรงเรียนวัดสุพรรณพนมทอง | กรรมการ |
14. นางสายรุ้ง ยศยิ่งยง | ครู คศ.3 โรงเรียนวัดท่าหมื่นราม | กรรมการ |
15. นางสาวญารัชนี หอมหวน | ครู คศ.2 โรงเรียนวัดท่าหมื่นราม | กรรมการ |
16. นางสาวไพทยา ศีติสาร | ครู คศ.2 โรงเรียนวัดท่าหมื่นราม | กรรมการ |
17. นางจีระนุช ศรีชัย | ครู คศ.3 โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
18. นางสาววารินทร์ จันทะวงษ์ | ครู คศ.1 โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
19. นายสิรวิชญ์ แก้วหายเคราะห์ | ครู คศ.1 โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
20. นายวัศพล มีพวงพล | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านเนินไม้แดง | กรรมการ |
21. นายภานุพงศ์ เลิศคง | ครูผู้ช่วย โรงเรียนสามัคคีธรรม | กรรมการ |
22. นางสาววรรณวษา ศรีคำทา | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านวังไม้ตอก | กรรมการ |
23. นางสาวสุวิมล แก้วกำเนิด | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
24. นางสาวจุฬาวรรณ สุขสถิต | ครู คศ.1 โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
25. นางสาวขวัญฤทัย ปาสา | ครู คศ.1 โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
26. นางสาวธิดารัตน์ รุ่งทอง | ครู คศ.1 โรงเรียนบ้านเนินสะอาด | กรรมการ |
27. นางสมพร แปลงวงศ์ | ครู คศ.3 โรงเรียนบ้านเนินสะอาด | กรรมการ |
28. นางสาวพัชรา ดุสมศักดิ์ | ครู คศ.1 โรงเรียนบ้านซำเตย | กรรมการ |
29. นางสาวกาญจนา หล้าอินเชื้อ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านซำเตย | กรรมการ |
30. นายเฉลิมเดช หอมสุวรรณ์ | ครู คศ.1 โรงเรียนบ้านซำเตย | กรรมการ |
31. นางสาวอรวรรณ หอมหวาน | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านหนองงา | กรรมการ |
32. นางสาวกัลยาณี วีระคำ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านหนองงา | กรรมการ |
33. นางสาวภาวินันท์ จันทะวงศ์ | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านเนินสะอาด | กรรมการ |
34. นายจิตรภัสร์ เพ็ชรกล้า | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
35. นายไกรทศ ชลประทิน | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนวัดพันชาลี | กรรมการ |
36. นางสาวทิพสุคนธ์ สอนง่าย | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านดินทอง | กรรมการ |
37. นายรัฏฐนนท์ สุรินทร์วงศ์ | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนสามัคคีธรรม | กรรมการ |
38. นายทรงวุฒิ เจริญลาภ | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
39. นายเจริญชัย ภูมวิภาชน์ | นัการภาร โรงเรียนวัดพันชาลี | กรรมการ |
40. นายประวิญ ชามนตรี | นัการภาร โรงเรียนวัดสุพรรณพนมทอง | กรรมการ |
41. นายวิระ หนูดอนทราย | ลูกจ้างประจำ โรงเรียนบ้านดินทอง | กรรมการ |
42. นายรุกะวันเหรา ใจผ่อง | นักการ โรงเรียนบ้านเนินทองราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
43. นายบุญเจิด รอดอินทร์ | ลูกจ้างประจำ โรงเรียนบ้านวังไม้ตอก | กรรมการ |
44. นายอัจฉรา โสดา | ครูโรงเรียนวัดโคกสลุด | กรรมการ |
45. นายณัฐกิตต์ บุญคง | ครูโรงเรียนวัดโคกสลุด | กรรมการ |
46. นายพิษณุ พวงทอง | ครูโรงเรียนวัดโคกสลุด | กรรมการ |
47. นายทัน บุญดี | ลูกจ้างประจำ โรงเรียนบ้านซำเตย | กรรมการ |
48. นายอรัญ หมวกอินทร์ | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
49. นายธีรภัทร ศุภอารีย์ | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
50. นายเทวฤทธิ์ ฝั้นฉิม | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
1. นายปิยะ ธูปทอง | นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ | ประธานกรรมการ |
2. นายพิชญ์ธนพัฒน์ พรปิติภัทร | ครูโรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก | กรรมการ |
3. นายณัฐนนท์ แย้มทับ | ครูโรงเรียนบ้านเข็ก | กรรมการ |
4. นายบุญญฤทธิ์ สายคำหมื่น | ครูโรงเรียนบ้านเนินมะปราง | กรรมการ |
5. นางสาวกัลยรัตน์ คำชื่น | ครูโรงเรียนบ้านยางโทน | กรรมการ |
6. นายเทวฤทธิ์ ฝั้นฉิม | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
7. นางสาวปัณฑิกา เย็นขัน | ครูโรงเรียนบ้านใหม่ชัยเจริญ | กรรมการ |
8. นางสาวรัชยา ทองหล้า | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
9. นางสาวชลลดา ศรีสมัย | เจ้าหน้าที่ธุรการ สพป.พิษณุโลก เขต 2 | กรรมการ |
10. นางสาวสินาภรณ์ บุญเลิศฤทธิ์ | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางบุุญญดา วงศ์สุวคันธ | ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวยุพิน สิทธิไกรพงษ์ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการ |
3. นางสาวพรธิดา ดาบอ่อน | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | กรรมการ |
4. นางจิตติมา สมถวิล | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | กรรมการ |
5. นางสาวนิษวรรณ ไกรยา | เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน | กรรมการ |
6. นางสาวนิรัชพร เวียงอินทร์ | นักจัดการงานทั่วไป | กรรมการ |
7. นางสาวเอมิกา แก้วสว่าง | นักทรัพยากรบุคคล | กรรมการ |
8. นางสาวพนิดา จันทร์สอน | เจ้าหน้าที่ธุรการกลุ่มงานบุคคล | กรรมการ |
9. นางสาวอารีย์ ยังเพ็ง | เจ้าหน้าที่ธุรการบริหารงานการเงิน | กรรมการ |
10. นางสาวชลดา ศรีสมัย | เจ้าหน้าที่ธุรการบริหารงานการเงิน | กรรมการ |
11. นางสาวสกาวดาว งามวิลาศ | แม่บ้าน | กรรมการ |
12. นางนพมาศ ฮุยเกี้ยะ | แม่บ้าน | กรรมการ |
13. นางสาวจันทร์จิรา น้อยรุ่ง | เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน | กรรมการและเลขานุการ |
14. นางสาวสาวิตรี ยารังสี | นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นางนุชสรา ทองดอนคำ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | รองประธานกรรมการ |
2. นายณัฐกิตติ์ ชาวนา | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเข็ก | รองประธานกรรมการ |
3. นางบุญญดา วงศ์สุวคันธ | ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา | กรรมการ |
4. นางสาวยุพิน สิทธิไกรพงษ์ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการ |
5. นายรณกร ศรีสุวรรณ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการ |
6. นางสาวจันทร์จิรา น้อยรุ่ง | เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน | กรรมการ |
7. นางสาวสาวิตรี ยารังสี | นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา | กรรมการ |
1. นายมนตรี ชัยชราแสง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | ประธานกรรมการ |
2. นายวรพงษ์ เรืองกิจวิทยา | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
3. นางสาวเจนจิรา เย็นขัน | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
4. นางสาวจิดาภา ประเดชบุญ | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
5. นางสาวสมหญิง ขวัญอ่อน | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
6. นางสาวนพวรรณ สงวนสิน | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
7. นางสาวนิจฉรา รักเมือง | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
8. นายสุขเกษม ใจยวน | ครูโรงเรียนบ้านซำตะเคียน | กรรมการ |
9. นางสาวอัจฉรา เพชรรัตน์ | ธุรการโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอดุลย์ นวัตกรณ์ | ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลดินทอง | ประธานกรรมการ |
2. นายนเรศ แสนประสิทธิ์ | นายกองค์การบริหารส่วนตำบลดินทอง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสมถวิล คำหมู่ | ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
4. นางสาวพรพะเยาว์ คงอยู่ | ครูโรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
5. นางสาวกัญญามาศ พาสคอล | ครูโรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง | กรรมการ |
6. นางสาวนิศาชล อ่อนศรีดอนทอง | ครูโรงเรียนบ้านดินทอง | กรรมการ |
7. นางสาวปนัดดา กะภูทิน | ครูโรงเรียนบ้านดินทอง | กรรมการ |
8. นางสาวทิพย์สุคนธ์ สอนง่าย | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านดินทอง | กรรมการ |
1. นายอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน | อบต.ดินทอง | กรรมการ |
2. นายเกรียงศักดิ์ มงคลทอง | เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย สพป.พล เขต 2 | กรรมการ |
3. นายโรจน์ โพธิ์หอม | เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย สพป.พล เขต 2 | กรรมการ |
1. นายแสนโฮม สันเพราะ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสิริลักษณ์ เชาวน์เสริมสุข | ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ | กรรมการ |
3. นายภานุกร ปานนิ่ม | เจ้าหน้าที่พิมพ์ดีด | กรรมการ |
4. นางสาวอารีย์ ยังเพ็ง | เจ้าหน้าที่ธุรการ | กรรมการ |
5. นางสาวสุภานรี ไทยโกษา | นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ | กรรมการ |
6. นายพงศธร วิริยะวงศ์โรจน์ | นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ | กรรมการ |
7. นางสาวขจีพันธ์ เสือขำ | นักวิชาการเงินและบัญชีปฏิบัติการ | กรรมการ |
1. นางนุชสรา ทองดอนคำ | รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 2 | ประธานกรรมการ |
2. นางบุญญดา วงศ์สุวคันธ | ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา | กรรมการ |
3. นายรณกร ศรีสุวรรณ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการ |
4. นางสาวสาวิตรี ยารังสี | นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา | กรรมการ |
5. นางสาวยุพิน สิทธิ์ไกรพงษ์ | นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ | กรรมการและเลขานุการ |
6. นางสาวจันทร์จิรา น้อยรุ่ง | เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นายอุกฤษฏ์ ยศปัญญา | ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาเนินมะปราง 2 | ประธานกรรมการ |
2. นายสันติ ปานรักษ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนน้อยซุ้มขี้เหล็ก | ประธานกรรมการ |
3. นายเกียรติพงษ์ ญาณวโร | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาดิน | ประธานกรรมการ |
4. นายวิโรจน์ ดอนทิพย์ไพร | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านป่าขนุน | ประธานกรรมการ |
5. นายวชิรพงศ์ พลูเกสร | รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชน 15 บ้านเนินสว่าง | ประธานกรรมการ |
6. นางสาวนันทวัน จันทร์กลิ่น | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพุกระโดน | รองประธานกรรมการ |
7. นายประทีป จันทร์รักษ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านชมภู | รองประธานกรรมการ |
8. นางกรรณิการ์ การกิ่งไพร | ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านไทรย้อย | รองประธานกรรมการ |
9. นายธีรสิทธิ์ วิเศษ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านผาท่าพล | รองประธานกรรมการ |
10. นายศุภเชษฐ์ ปั้นประเสริฐ | ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านมุง | รองประธานกรรมการ |
11. นางนัฏชนก แสงสุข | ผุ้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังโพรง | รองประธานกรรมการ |
12. นายสุธี เทพกัน | ผู้อำนวยการโรงเรียนไทรดงยั้ง | รองประธานกรรมการ |
13. นายพงษภัทร์ ยอดเพชร | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำปาด | รองประธานกรรมการ |
14. นายสมศักดิ์ กมลรัตน์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนวังยางราษฎร์สามัคคี | รองประธานกรรมการ |
15. นายบดินทร์ สินตั้ง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านลำภาศ | รองประธานกรรมการ |
16. นายวิญญู ดวงมณี | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านใหม่ทองประเสริฐ | รองประธานกรรมการ |
17. นางนิภาพร หนูภา | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำยาง | รองประธานกรรมการ |
18. นายมนสิช คงประเสริฐ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกลาง | รองประธานกรรมการ |
19. นายแรงชัย จุ้ยด้วง | ครูโรงเรียนบ้านเขาดิน | กรรมการ |
20. นายนิยม รุณไชย | ครูโรงเรียนบ้านพัฒนาดงน้อย | กรรมการ |
21. นายพนม มาเต | เจ้าหน้าที่พลศึกษาอำเภอเนินมะปราง | กรรมการ |
22. นายชยพล อุดศรี | ครูโรงเรียนวัดปลวกง่าม | กรรมการ |
23. นายกฤษณุ เอกมาตย์ | ครูโรงเรียนบ้านหนองดู่ | กรรมการ |
24. นายภัคพล นาจำรัส | ครูโรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก | กรรมการ |
25. นายพีระพล เทศเอม | ครูโรงเรียนบ้านเนินมะปราง | กรรมการ |
26. นายสยาม บุญมา | ผู้อำนวยการโรงเรียนวังขวัญ | กรรมการ |
27. นายธรรมรัตน์ ขำเขียว | ครูโรงเรียนบ้านวังขวัญ | กรรมการ |
28. นายอภิชิต วรรณวงค์ | ครูโรงเรียนบ้านพุกกระโดน | กรรมการ |
29. นายนิยม รุณไชย | ครูโรงเรียนบ้านพัฒนาดงน้อย | กรรมการ |
30. นายวิทยา โชติกคาม | ครูโรงเรียนบ้านหนองขอนประชาสรรค์ | กรรมการ |
31. นายกฤษณพงษ์ แสงปัญญา | ครูโรงเรียนบ้านหัวเขาราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
32. นายนัฐวุฒิ ด้วงสงกา | ครูโรงเรียนบ้านพุกกระโดน | กรรมการ |
33. นายพุฒิเมธ ศรีสุข | ครูโรงเรียนบ้านลำภาศ | กรรมการ |
34. นายวรพล โพตะกาว | ครูโรงเรียนบ้านทุ่งยาว | กรรมการ |
35. นายกานจ์ เกตุภัณฑ์ | ครูโรงเรียนบ้านเนินมะปราง | กรรมการ |
36. นายสุรศักดิ์ อินทร์เรืองศรี | ครูโรงเรียนบ้านชมภู | กรรมการ |
37. นายอนุชา จันทร์ปาน | ครูโรงเรียนบ้านวังดินเหนียว | กรรมการ |
38. นายพิษณุ ไทนสวน | ครูโรงเรียนบ้านเนินมะปราง | กรรมการ |
39. นายศตวรรษ แก้วนึก | ครูโรงเรียนไทรย้อยพิทยาคม | กรรมการ |
40. นายวสันต์ คนโท | ครูโรงเรียนบ้านตอเรือ | กรรมการ |
41. นายสุวรรณ ทองคำปัน | ครูโรงเรียนชุมชน 15 บ้านเนินสว่าง | กรรมการ |
42. นายนายชนาธิป วงศ์วรรณ์ | ครูโรงเรียนชุมชน 15 บ้านเนินสว่าง | กรรมการ |
43. นายกรกฏ ยองทอง | ครูโรงเรียนบ้านใหม่พนมทอง | กรรมการ |
44. นายประกาย ชัยวงศ์ | ครูโรงเรียนบ้านน้ำริน | กรรมการ |
45. นายณัฐกร บุญธรรม | ครูโรงเรียนบ้านหนองปรือ | กรรมการ |
46. ว่าที่ ร.ต.ปวีณ์สุดา เพียลำแขก | ครูโรงเรียนบ้านซำหวาย | กรรมการ |
47. นางสาวอารีรัตน์ กองทอง | ครูโรงเรียนบ้านหนองปรือ | กรรมการ |
48. ว่าที่ ร.ต.สมภพ นนท์ขุนทด | ครูโรงเรียนบ้านใหม่พนมทอง | กรรมการ |
49. นายปฏิภาณ อ่อนพรมราช | ครูโรงเรียนบ้านหินประกาย | กรรมการ |
50. นายเกื้อกูล หนูภา | ครูโรงเรียนชุมชน 15 บ้านเนินสว่าง | กรรมการ |
51. นายเฉลิมพล พรมวังขวา | ครูธุรการโรงเรียนบ้านใหม่ชัยเจริญ | กรรมการ |
52. นายทองสุข เทียมราช | ครูโรงเรียนบ้านใหม่ชัยเจริญ | กรรมการ |
53. นายภัทรพล จันทะคุณ | ครูโรงเรียนบ้านนาพราน | กรรมการ |
54. นางสาวกาญจนา คงเทศน์ | ครูโรงเรียนบ้านซำหวาย | กรรมการ |
55. นางสาวพิชญาพร แจงทอง | ครูโรงเรียนบ้านหนองปรือ | กรรมการ |
56. นางสาววรวรรณ ลือชา | ครูโรงเรียนชุมชน 15 บ้านเนินสว่าง | กรรมการ |
57. นายกฤษดา ก้อนทอง | ครูโรงเรียนน้ำรินพิทยาคม | กรรมการ |
58. นายมนตรี สีบุญ | ครูโรงเรียนบ้านซำรัง | กรรมการและเลขานุการ |
59. นางสาวทาริกา นนทพัฒน์ | ครูโรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก | กรรมการและเลขานุการ |
60. นายศุภวิญช์ บุญสวัสดิ์ | ครูโรงเรียนบ้านเนินมะปราง | กรรมการและเลขานุการ |
61. นายอภิชาต เอี่ยมสงคราม | ครูโรงเรียนบ้านน้ำริน | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายณัฐนันท์ อินปัญญา | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองเมือง | ประธานกรรมการ |
2. นายภิญโญ สุขขำ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเจริญผล | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวนงลักษณ์ สุทัตยนันท์ | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านเข็ก | กรรมการ |
4. นางวีรณา วิไลกุล | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านคลองเมือง | กรรมการ |
5. นางสาวสุกัญญา่ เฉยบัว | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านสะเดา | กรรมการ |
6. นายวัชระ มาลี | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ระกา | กรรมการ |
7. นางวราวรรณ ปานทอง | ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดดงข่อย | กรรมการ |
8. นางธันวารี บัวทอง | ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังพิกุล | กรรมการ |
9. นางสายรุ้ง คำพุฒ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองเป็ด | กรรมการ |
10. นางปนัดดา ทับทิมทอง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสะเดา | กรรมการ |
11. นางสาวพัลลภา ตุ้ยเต็มวงค์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแถววังน้ำใสฯ | กรรมการ |
12. นางสาวรัชดาภรณ์ นาคสวัสดิ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองพระ | กรรมการ |
13. นางสาวพิมพ์พัน คุชช่วง | ครูโรงเรียนบ้านเจริญผล | กรรมการ |
14. นางสาวอรอุมา ดอนดี | ครูโรงเรียนบ้านแม่ระกา | กรรมการ |
15. นางสุชาดา สุทัศน์ | ครูโรงเรียนวัดดงข่อย | กรรมการ |
16. นางสมจิตร พวงน้อย | ครูโรงเรียนบ้านคลองเป็ด | กรรมการ |
17. นายสุทธิชัย เหมยอ้าย | ครูโรงเรียนบ้านแม่ระกา | กรรมการ |
18. นายวัฒน์กร วิชัยปะ | ครูโรงเรียนบ้านแถววังน้ำใสฯ | กรรมการ |
19. นายสุราษฎร์ ใจขัน | ครูโรงเรียนบ้านเจริญผล | กรรมการ |
20. นายเอกภาพ แกล้วกสิกิจ | ครูโรงเรียนบ้านสะเดา | กรรมการ |
21. นางสาวชนากานต์ ซอระสี | ครูโรงเรียนบ้านสะเดา | กรรมการ |
22. นางสาวจินตพร สอนไข่ | ครูโรงเรียนบ้านเข็ก | กรรมการ |
23. นางสาวสงกรานต์ สิงห์กลิ่น | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านหนองพระ | กรรมการ |
24. นายณัฐกิตติ์ ชาวนา | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเข็ก | กรรมการและเลขานุการ |
25. นายจักรพันธ์ บินขุนทด | ครูโรงเรียนบ้านเข็ก | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นายนเรศวร์ เศรษฐสิงห์ | ผอ.โรงเรียนศึกษาลัย | ประธานกรรมการ |
2. นายอดิเรก น้อยพานิช | ผอ.โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม (ประชานุกูล) | กรรมการ |
3. นางสาวโชติกา นิลมะณี | ผอ.โรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
4. นายอัษฎาวุฒิ สอนง่าย | ผอ.โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร | กรรมการ |
5. นางสาวกันตา กรึมสูงเนิน | ผอ.โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์ | กรรมการ |
6. นายสิทธิภัสร์ ยอดสุวรรโณ | ผอ.โรงเรียนบ้านวังสาร | กรรมการ |
7. นางสุชิพร รักประกิจ | ผอ.โรงเรียนวัดบึงลำ | กรรมการ |
8. นางก้องเกียรติ กล่อมแก้ว | ผอ.โรงเรียนบ้านท่ายาง | กรรมการ |
9. นายบัญชา บุญธรรม | ผอ.โรงเรียนวัดแหลมพระธาตุ | กรรมการ |
10. นางสาวพรทิพย์ วงศ์สุติ๊บ | ผอ.โรงเรียนบ้านหนองกลด | กรรมการ |
11. นายธรรมรัตน์ ขำสว่าง | ผอ.โรงเรียนประชาสามัคคี | กรรมการ |
12. นายเชิดชู แก้วลบ | ผอ.โรงเรียนวัดดงหมี (ธรรมรสอุปถัมภ์) | กรรมการ |
13. นายมนตรี น้อยท่าทอง | ผอ.โรงเรียนบ้านทุ่งน้อย | กรรมการ |
14. นายโชคชัย อภิชาตธำรง | ผอ.โรงเรียนวัดท่ามะขาม | กรรมการ |
15. นางสาวปัณณพร เดชขจร | ผอ.โรงเรียนวัดบางกระทุ่ม | กรรมการ |
16. นางสาวสุรีรัตน์ แก้วเต๋จ๊ะ | ผอ.โรงเรียนวัดสิริสุทธาวาส | กรรมการ |
17. นายชลธาร ศิวปรียานุพงษ์ | ผอ.โรงเรียนประชาสรรค์วิทยา | กรรมการ |
18. นางสาวภัทรวดี เปลี่ยนสนิท | ผอ.โรงเรียนวัดสนามคลีตะวันตก | กรรมการ |
19. นางสาวขวัญธารา พุ่มพฤกษ์ | ผอ.โรงเรียนราษฎร์เจริญ | กรรมการ |
20. นางสาวอัญธิมา บัวด้วง | ผอ.โรงเรียนวัดท่านา | กรรมการ |
21. นางวิภาดา โพธิ์ดง | ผอ.โรงเรียนวัดโคกสลุด | กรรมการ |
22. นายอำพล ช้างพินิจ | รอง ผอ.โรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
23. นายสิทธิศักดิ์ สามแสน | ครูโรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม (ประชานุกูล) | กรรมการ |
24. นายพชรพล พรมโสภา | ครูโรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
25. นายกฤษดา เกตุทิม | ครูโรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
26. นางสาวณัฐธิดา เสนะจำนง | เจ้าหน้าที่ธุรการ โรงเรียนรัฐราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
27. นางสาวปวิตรา วงษา | ครูโรงเรียนบ้านวังสาร | กรรมการ |
28. นายวีรยุทธ ปรางทอง | ครูโรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร | กรรมการ |
29. นายณัฐพล แก้วทุ่ง | ครูโรงเรียนบ้านวังสาร | กรรมการ |
30. นายสุมนต์ เถินบุรินทร์ | ครูโรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฎ์ | กรรมการ |
31. นางสาวกัญญารัตน์ ภาคทรัพย์ | ครูโรงเรียนวัดสนามคลีตะวันตก | กรรมการ |
32. นายอรรฆพร คุรุธรรมานนท์ | ครูโรงเรียนประชาสรรค์วิทยา | กรรมการ |
33. นายสุเมธ เผือกพงษ์ | ครูโรงเรียนวัดโคกสลุด | กรรมการ |
34. นายอรัญ หมวกอินทร์ | ครูโรงเรียนศึกษาลัย | กรรมการ |
1. นายปิ่น คำหมู่ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบึงพร้าว | รองประธานกรรมการ |
2. นายทนันชัย อินทนาชัย | ผู้อำนวยการโรงเรียนพิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร 12 | รองประธานกรรมการ |
3. นายพิชัย สุขชัย | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังพรม | กรรมการ |
4. นางเบญจมาศ รัตนประภา | ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางสะพาน | กรรมการ |
5. นายภัทรพงษ์ สุขเกิด | ผู้อำนวยการโรงเรียนคุรุประชาชนูทิศ (วันครู 2504) | กรรมการ |
6. นายพีระวัฒน์ จันทร์หอกลอง | ครูโรงเรียนพิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร 12 | กรรมการ |
7. นายณัฐพล วรรณสุข | ครูโรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์) | กรรมการ |
8. นายไชยวัฒน์ สุขใย | ครูโรงเรียนคุรุประชาชนูทิศ (วันครู 2504) | กรรมการ |
9. นางสาวชนิฎาภรณ์ ภัทรภิยโย | ครูโรงเรียนบ้านบึงพร้าว | กรรมการ |
10. นายพิมุข สุขขวัญ | ครูโรงเรียนราษฎร์อุปถัมภ์ | กรรมการ |
11. นายเกษม ปานขาว | ครูโรงเรียนราษฎร์อุปถัมภ์ | กรรมการ |
12. ว่าที่ ร.ต.หญิง ภนิตา วงศ์สูง | ผู้อำนวยการโรงเรียนราษฎร์อุปถัมภ์ | กรรมการ |
13. นางอารีย์ อ่อนจงไกร | รองผู้อำนวยการโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
14. นางลำจวน ป้อมบุญมี | รองผู้อำนวยการโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
15. นายพิทักษ์ ตรีเสียน | รองผู้อำนวยการโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
16. ว่าที่ ร.ต.หญิง สุวรรณเพ็ญ ปิ่นบาง | รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบึงพร้าว | กรรมการ |
17. นายพิเชษฐ์ ทรัพย์สิน | ผู้อำนวยการโรงเรียนสามัคคีธรรม | กรรมการ |
18. นายนิพนธ์ พูลนุช | ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดท่าหมื่นราม | กรรมการ |
19. นางสาวนฤมลนัตน์ ห่วงเพชร | ครูโรงเรียนบ้านซำเตย | กรรมการ |
20. นางสาวธิดารัตน์ ชำสาร | ครูโรงเรียนบ้านเนินสะอาด | กรรมการ |
21. นายกิติชัย คล้ายพร้อม | ครูโรงเรียนวัดท่าหมื่นราม | กรรมการ |
22. นางอารีรัตน์ อินวิเชียร | ครูโรงเรียนบ้านเจริญผล | กรรมการ |
23. นายประสบชัย อ่อนจงไกร | ครูโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
24. นายนันทวัฒน์ มานักฆ้อง | ครูโรงเรียนบ้านบึงพร้าว | กรรมการ |
25. นายธนรินทร์ โอชะ | ครูโรงเรียนบ้านบึงพร้าว | กรรมการ |
26. นายพิษณุวิทย์ หนุนเพิ่ม | ครูโรงเรียนบ้านเขาสมอแคลงฯ | กรรมการ |
27. นายกฤษณะ ขาวอาราม | นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนบ้านเขาสมอแคลงฯ | กรรมการ |
28. นายศุภณัฐ ล้อสินคำ | ครูโรงเรียนบ้านวังพรม | กรรมการ |
29. นายพีระทิวัตถ์ ปูรณ์พิริยะ | ครูวิกฤตโรงเรียนคุรุประชาชนูทิศฯ | กรรมการ |
30. นายจตุพล ทวีศักดิ์สิงห์ | พนักงานราชการโรงเรียนบึงราชนก | กรรมการ |
31. นางสาวน้ำฝน มณทอง | นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
32. นางสาวญาดา ใจเงิน | นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
33. นางสาวดาริน บิลโส๊ะ | นักศึกษาฝึกสอนโรงเรียนพิณพลราษฎร์ฯ | กรรมการ |
34. นางสาวจันทรัตน์ บุญพร้อม | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาสมอแคลงฯ | กรรมการ |
35. นายยุทธนา ทับเชียงทอง | ครูโรงเรียนคุรุประชาชนูทิศฯ | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นายมนตรี ชัยชราแสง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | ประธานกรรมการ |
2. นายวิศววิท นาคะเกศ | ครูโรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์ | กรรมการ |
3. นายณรรฐพล เนียมสัมฤทธิ์ | ครูโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 6 (ค่ายลูกเสือแก่งซอง) | กรรมการ |
4. นายมรกต ศรีสมยศ | ครูโรงเรียนบ้านปากยาง | กรรมการ |
5. นายวุฒิไกร สีอูด | ครูโรงเรียนบ้านวังโพรง | กรรมการ |
6. นายวิโรจน์ อ้นหนู | ครูโรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์ | กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ |
1. นายนธี ฉิมฉวี | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านม่วงหอมฯ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสุลีพร ปิ่นแก้ว | ครูโรงเรียนบ้านวังตาดราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
3. นางสาวรมิตา สมรรถวัฒน์ | ครูโรงเรียนบ้านวังตาดราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
4. นางสาวดารณี ดีมี | ครูโรงเรียนบ้านวังตาดราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
5. นางสาวสุกัญญา โสพรม | ครูโรงเรียนบ้านท่าข้าม | กรรมการ |
6. นางสาววริศรา อุดแจ่ม | ครูโรงเรียนบ้านท่าข้าม | กรรมการ |
7. นางสาวจิราภรณ์ ดีธงทอง | ครูโรงเรียนบ้านวังตาดราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
8. นายอนุวัฒน์ ทัศบุตร | ครูโรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมฯ | กรรมการ |
9. นายจักรพรรดิ ศิริวารินทร์ | ครูโรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมฯ | กรรมการ |
10. นายศรัณย์พัชร เชาวนะ | ครูโรงเรียนห้วยพูล | กรรมการ |
11. นายธราเทพ บุตรอินทร์ | ครูโรงเรียนบ้านแก่งจูงนาง | กรรมการ |
12. นายสุขเกษม ใจยวน | ครูโรงเรียนบ้านซำตะเคียนฯ | กรรมการ |
13. นายสุเมธ แสงรัตน์ | ครูโรงเรียนบ้านไผ่ใหญ่ฯ | กรรมการ |
14. นายมรกต ศรีสมยศ | ครูโรงเรียนบ้านปากยาง | กรรมการ |
15. นายวุฒิภัทร คำแก้ว | ครูโรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมฯ | กรรมการ |
16. นายประกรรณ์ ทองรักษ์ | ครูโรงเรียนองค์การอุตสาหกรรมฯ | กรรมการ |
17. นายสำรวย ยังนา | ครูโรงเรียนบ้านเขาน้อย | กรรมการ |
18. นางสาวพิมพ์รัตน์ จักรบุตร | ครูโรงเรียนบ้านปากยาง | กรรมการ |
19. นางสาวสุพัตรา สมบูรณ์เพ็ง | ครูโรงเรียนบ้านปากยาง | กรรมการ |
20. นางสาวเบญจา รอบจังหวัด | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านวังตาดราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
21. นายไตรภพ สิงห์มี | ครูโรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี | กรรมการ |
22. นายวิศววิท นาคะเกศ | ครูโรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาฯ | กรรมการ |
23. นายณรรฐพล เนียมสัมฤทธิ์ | ครูโรงเรียนป่าไม้อุทิศ 6ฯ | กรรมการ |
24. นางสาวนันท์นภัศ อมดวง | ครูโรงเรียนบ้านแก่งจูงนาง | กรรมการ |
25. นางปรียาวดี บัวแก้ว | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งจูงนาง | กรรมการ |
26. นายธนากร วัฒนพรเดชา | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าข้าม | กรรมการ |
27. นางสาวประไพพัชร์ ดีอ่ำ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์ | กรรมการ |
28. นายภูเบศวร์ อยู่ด้วง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากยาง | กรรมการ |
29. นางสาวกนกกาญจน์ อุปราช | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาน้อย | กรรมการ |
30. นายจักรกฤษ กราบกราน | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังตาดราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
31. นายสุรเชษฐ์ แสงอาทิตย์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังดินสอ | กรรมการ |
32. นางดวงหทัย รุ่งเรือง | ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยพลู | กรรมการ |
33. นายเจษฎา แสงจันทร์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำพรม | กรรมการ |
34. นางสาวดรุณ มินาคุณ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไผ่ใหญ่ฯ | กรรมการ |
35. นายเดชณรงค์ มั่นคง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งปะ | กรรมการ |
36. นายวสุพล คำเหล็ก | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี | กรรมการ |
37. นางนงลักษณ์ พรหมหิตร | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตอเรือ | กรรมการ |
38. ว่าที่ ร.ต.หญิงชลดา บัวสี | ครูโรงเรียนบ้านม่วงหอมฯ | กรรมการ |
39. นายประสิทธิ์ พลวี | ครูโรงเรียนบ้านน้ำพรม | กรรมการ |
40. นางสาวปิยมาศ วงศ์วาท | ครูโรงเรียนบ้านท่าข้าม | กรรมการ |
41. นางสาวธัญกมล น้อยมีชัย | ครูโรงเรียนบ้านเขาน้อย | กรรมการ |
42. นายอภิสิทธิ์ แสงสว่าง | ครูโรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาฯ | กรรมการ |
43. นายบัญญวัต ทนันชัย | ครูโรงเรียนบ้านท่าข้าม | กรรมการ |
44. นายกิตติธัช เกตุภูเขียว | ครูโรงเรียนบ้านเขาน้อย | กรรมการ |
45. นางสาวฐิตาภรณ์ บุษดี | ครูโรงเรียนบ้านแก่งจูงนาง | กรรมการ |
46. นายพรเทพ วงศ์ประดิพัทธ์ | ครูโรงเรียนบ้านน้ำพรม | กรรมการ |
47. นายอภิสิทธิ์ ใจคล่องแคล่ว | ครูโรงเรียนบ้านโป่งปะ | กรรมการ |
48. นางสาวนพวรรณ สงวนสิน | ครูโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
49. นางสาวอัจฉรา เพชรรัตน์ | เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการ |
50. นายภัคพล โพธิ์ไทร | ครูโรงเรียนบ้านม่วงหอมฯ | กรรมการ |
51. นายภาณุพงศ์ ทองบาง | ครูโรงเรียนบ้านท่าข้าม | กรรมการ |
52. นายวิสันต์ คนโท | ครูโรงเรียนบ้านตอเรือ | กรรมการ |
53. นายธีรนันท์ มณีจร | ครูโรงเรียนบ้านซำตะเคียนฯ | กรรมการ |
54. นายพันธ์เทพ หมื่นพันธ์ | ครูโรงเรียนบ้านโป่งปะ | กรรมการ |
55. นายมนตรี ชัยชราแสง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังนกแอ่น | กรรมการและเลขานุการ |