ทีมการแข่งขัน | ทอง | เงิน | ทองแดง | เข้าร่วม | รวม |
1. เนินมะปราง 2 | 11 | 9 | 13 | 22 | 55 |
2. วังทอง 2 | 10 | 12 | 10 | 27 | 59 |
3. วังทอง 4 | 8 | 7 | 9 | 34 | 58 |
4. วังทอง 1 | 8 | 6 | 8 | 34 | 56 |
5. วังทอง 3 | 8 | 4 | 8 | 33 | 53 |
6. บางกระทุ่ม 2 | 5 | 5 | 4 | 26 | 40 |
7. วังทอง 5 | 4 | 3 | 12 | 35 | 54 |
8. บางกระทุ่ม 1 | 3 | 5 | 3 | 37 | 48 |
9. เนินมะปราง 1 | 2 | 8 | 13 | 33 | 56 |
บางกระทุ่ม 1
1 . นางสาวทัศนียา แถวนาชุม (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
2 . นางสาวนิศารัตน์ บุญยืน (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
3 . นางสาวบุษยมาศ ภิระบรรณ์ (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
4 . นายอดิเรก น้อยพานิช (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
5 . นายอนุชา แก้วมั่น (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
6 . เด็กชายกิตติพงษ์ พรมรินทร์ (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
7 . เด็กชายณัฐพัชร์ เทียนสมจิตร (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
8 . เด็กชายธนธรณ์ เรืองงาม (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
9 . เด็กชายธนภัทร ยศวิมล (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
10 . เด็กชายธนภัทร สีแดง (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
11 . เด็กชายธีรธาดา เสนาชัย (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
12 . เด็กชายพงศ์ภัค ทะปิน (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
13 . เด็กชายพัชรบดินทร์ หันเชื้อจีน (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
14 . เด็กหญิงวรินทร ทองศศิกร (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
15 . เด็กหญิงอนันตญา ข้ำน้ำคู้ (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
16 . เด็กหญิงอมลวรรณ เนียมจีน (โรงเรียนชุมชน 12 ท่าตาลประชาสฤษฏ์) |
17 . เด็กหญิงอรุณวรรณ พันธ์เพียร (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
บางกระทุ่ม 2
1 . นางสาวกุลธิดา ประสาทชัย (วัดท่านา) |
2 . นางสาวชนันท์นิฏฐา เหมือนคล้าย (วัดท่านา) |
3 . เด็กชายธวัชชัย เรืองบ้านโคน (วัดท่านา) |
4 . เด็กชายเจ้าพระยา สิงโต (วัดท่านา) |
5 . เด็กหญิงธัญญรัตน์ ยืนยาว (วัดท่านา) |
6 . เด็กหญิงธีรดา คำนนท์ (วัดท่านา) |
7 . เด็กหญิงอลินดา สายสุวรรณ (วัดท่านา) |
วังทอง 1
1 . นางสาววิภาดา มีดา (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
2 . นางสาวโชติรส อินทโชติ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
3 . เด็กชายธนภัค บุญประถัมถ์ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
4 . เด็กชายภาคิน จันเสน (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
5 . เด็กชายภาวุฒิ ดวนใหญ่ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
6 . เด็กชายอนุชา ยาไชย (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
7 . เด็กชายอัครพงษ์ เนตรแสงสี (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
8 . เด็กชายอารุณ ดวนใหญ่ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
9 . เด็กหญิงกมลลักษณ์ มากร (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
10 . เด็กหญิงจุฑาทิพย์ แสงโพธิ์ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
11 . เด็กหญิงบัณฑิตา กันศิริ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
12 . เด็กหญิงบุญนิศา ทาแก้ว (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
13 . เด็กหญิงปณภรณ์ สีหะวงค์ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
14 . เด็กหญิงภัทรธิรา ติดจันทร์ (โรงเรียนบ้านน้ำริน) |
วังทอง 2
1 . นางสาวศิรินภา นาคแก้ว (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
2 . นางสาวอินทุอร ท้าวเทพ (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
3 . นางอรุณี มีจำนงค์ (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
4 . เด็กชายกลวัชร เรืองโคเวียง (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
5 . เด็กชายกันต์ณภัทร ป้องรินชัย (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
6 . เด็กชายขอบฟ้า แซ่ซ้ง (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
7 . เด็กชายจักรพงศ์ สงช่วย (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
8 . เด็กชายปฏิภาณ พรหมมา (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
9 . เด็กชายเอกภพ จรรยา (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
10 . เด็กหญิงชนวรรณ มงคลธง (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
11 . เด็กหญิงปรีญาภรณ์ บุตรบุญ (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
12 . เด็กหญิงพิมพิศา เหล็กลา (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
13 . เด็กหญิงวิภาพร บุญดี (โรงเรียนบ้านแก่งสฤษดิ์เสนาอุปถัมภ์) |
วังทอง 3
1 . นางสาวลมัย เรืองสุกใส (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
2 . นางสาวสินีนารถ อากาศสุภา (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
3 . นางสุวพิชญ์ สร้อยเพ็ช (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
4 . เด็กชายฐิติศักดิ์ หนานแก้ว (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
5 . เด็กชายธนภัทร อิศราคาร (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
6 . เด็กชายธนวัฒน์ นิลคง (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
7 . เด็กชายผดุงพัฒน์ เจริญวงศ์ (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
8 . เด็กชายพุฑฒิรักษ์ บัวงาม (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
9 . เด็กชายวีรภัทร พิมพ์ขาว (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
10 . เด็กชายเสฏฐวุฒิ เรืองรัตน์สุนทร (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
11 . เด็กหญิงกนกพร พรมมา (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
12 . เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ มนตรี (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
13 . เด็กหญิงนาราภัทร มาเยื้อง (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
14 . เด็กหญิงพัชราภรณ์ พิมเสน (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
15 . เด็กหญิงรวิชา ปิ่นทอง (โรงเรียนบ้านเขาสมอแคลง (ริ้วศิริวัฒน์อุปถัมภ์)) |
วังทอง 4
1 . นางสาวทิพวรรณ จันทร์สุข (วัดสุพรรณพนมทอง) |
2 . นางสาวสุจิตรา อิ่มกระจ่าง (วัดสุพรรณพนมทอง) |
3 . เด็กชายณัฐพล แสงสี (วัดสุพรรณพนมทอง) |
4 . เด็กชายปุณณภพ คำชนแดน (วัดสุพรรณพนมทอง) |
5 . เด็กชายวรยศ สุขลิตร (วัดสุพรรณพนมทอง) |
6 . เด็กชายอภิวรรธน์ รนกระโทก (วัดสุพรรณพนมทอง) |
7 . เด็กชายอิทธิกร จันดาวงษ์ (วัดสุพรรณพนมทอง) |
8 . เด็กหญิงกัญญาภัทร เจริญศิลป์ (วัดสุพรรณพนมทอง) |
9 . เด็กหญิงชญานันท์ อ้นชาวนา (วัดสุพรรณพนมทอง) |
10 . เด็กหญิงญาณิศา บุตรา (วัดสุพรรณพนมทอง) |
11 . เด็กหญิงสิริรัตน์ คำโมง (วัดสุพรรณพนมทอง) |
12 . เด็กหญิงเต็ม ศรีพระจันทร์ (วัดสุพรรณพนมทอง) |
วังทอง 5
1 . ด.ช.ชนันธร หลำชาวนา (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
2 . ด.ช.ณัฐภูมิ บุตรดา (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
3 . ด.ช.ธนกร ปาสูงเนิน (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
4 . ด.ช.ธัญเทพ จีนบางช้าง (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
5 . ด.ช.ปรวัฒน์ เลาสูงเนิน (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
6 . ด.ช.รังสิมันต์ บัวเฉย (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
7 . ด.ช.วรพล สุ่มมาตร (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
8 . ด.ช.เอกณภัทร วิรัตน์ (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
9 . ด.ญ.กัญณภัทร รักไทย (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
10 . ด.ญ.กัลยรัตน์ ดาประษะ (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
11 . ด.ญ.กุลสุมา โพธิ์สิน (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
12 . ด.ญ.ณัชชา ภูกองนาค (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
13 . นางสาวนิโลบล พรหมสุข (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
14 . นางอารีรัตน์ เปล่งขำ (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
15 . นายนิกร บางศรี (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
16 . นายวัลลพ งามกระโทก (โรงเรียนบ้านแม่ระกา) |
เนินมะปราง 1
ยังไม่ได้ลงทะเบียนนักกีฬา
เนินมะปราง 2
1 . นางสาวจินดา อินทร์แผลง (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
2 . นางสาวจุฑามาศ ฮวบเจริญ (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
3 . นางสาวปุณยนุช ยศปัญญา (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
4 . เด็กชายกรวิชญ์ แก้วชม (บ้านเนินมะปราง) |
5 . เด็กชายกิตติกวิน นิ่มทอง (บ้านเนินมะปราง) |
6 . เด็กชายณรุดินทร์ พรมพาน (โรงเรียนบ้านเนินดินราษฎร์อุทิศ) |
7 . เด็กชายธนโชติ พรมรักษา (บ้านเนินมะปราง) |
8 . เด็กชายธนโชติ ศรีสุวรรณ์ (บ้านเนินมะปราง) |
9 . เด็กชายปรวัฒน์ อ๊อกเกลี้ยง (บ้านเนินมะปราง) |
10 . เด็กชายพีรพัฒน์ ทองวิเชียร (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง ) |
11 . เด็กหญิงกัญญาภัทร กมลรัตน์ (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง ) |
12 . เด็กหญิงภูริชญาณ์ ยอดเกตุ (บ้านเนินมะปราง) |
13 . เด็กหญิงวชิรญาณ์ มั่นคง (บ้านเนินมะปราง) |
14 . เด็กหญิงวนัชพร พินิจ (บ้านเนินมะปราง) |
15 . เด็กหญิงสร้อยฟ้า สุขอักษร (บ้านเนินมะปราง) |