ทีมการแข่งขัน | ทอง | เงิน | ทองแดง | เข้าร่วม | รวม |
1. เนินมะปราง 2 | 11 | 9 | 13 | 22 | 55 |
2. วังทอง 2 | 10 | 12 | 10 | 27 | 59 |
3. วังทอง 4 | 8 | 7 | 9 | 34 | 58 |
4. วังทอง 1 | 8 | 6 | 8 | 34 | 56 |
5. วังทอง 3 | 8 | 4 | 8 | 33 | 53 |
6. บางกระทุ่ม 2 | 5 | 5 | 4 | 26 | 40 |
7. วังทอง 5 | 4 | 3 | 12 | 35 | 54 |
8. บางกระทุ่ม 1 | 3 | 5 | 3 | 37 | 48 |
9. เนินมะปราง 1 | 2 | 8 | 13 | 33 | 56 |
บางกระทุ่ม 1
1 . นางสาววลัดสวรรณ เปี่ยมเถื่อน (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
2 . นายสิทธิ์ศักดิ์ สามแสน (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
3 . นายอดเรก น้อยพานิช (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
4 . นายอนุชา แก้วมั่น (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
5 . เด็กหญิงฐานิดา ทับพันธ์ (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
6 . เด็กหญิงฐิติชญา พิมเสน (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
7 . เด็กหญิงณัฐกานต์ สระขุนทด (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
8 . เด็กหญิงณัฐญา กองเต็ก (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
9 . เด็กหญิงณัฐญา สมานโส (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
10 . เด็กหญิงทรรศนีย์ สาใจ (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
11 . เด็กหญิงธิติมา บุญมี (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
12 . เด็กหญิงนภัศรา ชาชาวนา (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
13 . เด็กหญิงนภาวดี เกิดแก้ว (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
14 . เด็กหญิงนริศรา ชาชาวนา (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
15 . เด็กหญิงนิตยา แสนรัก (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
16 . เด็กหญิงสุภัคตรา เตชา (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
17 . เด็กหญิงหนึ่งณภัทร บุญชาวนา (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
18 . เด็กหญิงอมรวรรณ สมานโส (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
19 . เด็กหญิงเกวลิน ศรีคำ (โรงเรียนชุมชน 3 บ้านเนินกุ่ม(ประชานุกูล)) |
บางกระทุ่ม 2
1 . นายอรัญ หมวกอินทร์ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
2 . นายเทวฤทธิ์ ฝั้นฉิม (โรงเรียนศึกษาลัย) |
3 . เด็กหญิงกชพร มณีท่าโพธิ์ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
4 . เด็กหญิงกมลรัตน์ บัณฑิต (โรงเรียนศึกษาลัย) |
5 . เด็กหญิงกัญญาพร สมมล (โรงเรียนศึกษาลัย) |
6 . เด็กหญิงชนัฐปภา สุขสมบัติ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
7 . เด็กหญิงชลธิชา พลอยระย้า (โรงเรียนประชาสรรค์วิทยา) |
8 . เด็กหญิงปภาดา นุ้ยเย็น (โรงเรียนศึกษาลัย) |
9 . เด็กหญิงประวิชญา หว่างเชนทร์ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
10 . เด็กหญิงพรปวีณ์ รุจิเรขอภิรักษ์ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
11 . เด็กหญิงพรรณนิภา ลอยสุวรรณ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
12 . เด็กหญิงพัชรพร โพธิ์ดง (โรงเรียนศึกษาลัย) |
13 . เด็กหญิงพิชญธิดา มีเครือรอด (โรงเรียนศึกษาลัย) |
14 . เด็กหญิงพิชญา จูชาวนา (โรงเรียนศึกษาลัย) |
15 . เด็กหญิงลภัสนันท์ บุญชาวนา (โรงเรียนศึกษาลัย) |
16 . เด็กหญิงศิริลักษณ์ นุ้ยเย็น (โรงเรียนศึกษาลัย) |
17 . เด็กหญิงสิรินทรา บุญคุ้ม (โรงเรียนศึกษาลัย) |
18 . เด็กหญิงสุพิชยา ราชา (โรงเรียนราษฏร์เจริญ) |
19 . เด็กหญิงสุภาพร เลี่ยมมินพูล (โรงเรียนศึกษาลัย) |
วังทอง 1
1 . นางสาวพัชรภรณ์ ทองพิทักษ์ (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
2 . นางสาวอารีรัตน์ กองทอง (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
3 . นายภัทรพล จันทะคุณ (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
4 . เด็กหญิงกนกพร ทัศนา (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
5 . เด็กหญิงกรวรรณ พนพา (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
6 . เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วลอด (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
7 . เด็กหญิงชุติมา อินทร์ทิพย์ (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
8 . เด็กหญิงฑิคำพร จักขุจัน (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
9 . เด็กหญิงทุติยาภรณ์ คำผัด (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
10 . เด็กหญิงนัทธิดา คงวิชา (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
11 . เด็กหญิงนิยดา ปามะ (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
12 . เด็กหญิงปริวันท์ แสงสิงห์ (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
13 . เด็กหญิงปาริฉัตร ชาญสมร (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
14 . เด็กหญิงปาลิตา ศรีปัตเนตร (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
15 . เด็กหญิงวริศรา สิงห์รัก (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
16 . เด็กหญิงศุภสุตา อิ้มอนงค์ (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
17 . เด็กหญิงอารยา แวงวัน (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
18 . เด็กหญิงเกตุศิลาพร มากลั่น (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
19 . เด็กหญิงเบญญาภา เชียวชูกุล (โรงเรียนบ้านหนองปรือ) |
วังทอง 2
1 . นายกิตติศักดิ์ เสริมนอก (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
2 . นายภาณุพงศ์ ทองบาง (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
3 . ว่าที่ ร.ต.สมชาย มั่นประสงค์ (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
4 . เด็กหญิงกรรณิกา สืบขุนทด (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
5 . เด็กหญิงจินดารัตน์ หุมห้อง (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
6 . เด็กหญิงชนม์นิภา เที่ยงอยู่ (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
7 . เด็กหญิงทิพย์สุดา วงษ์ขุรี (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
8 . เด็กหญิงธนัญญา เฟื่องฟู (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
9 . เด็กหญิงธัญพิชชา หม้อแก้ว (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
10 . เด็กหญิงนันทิดา จันทร์หมวก (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
11 . เด็กหญิงปภาวดี พรมราช (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
12 . เด็กหญิงพัชราภรณ์ สายบุญเรือง (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
13 . เด็กหญิงภาวิตา สุขเมือง (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
14 . เด็กหญิงมินชญา นกน่วม (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
15 . เด็กหญิงรวิณา เปี่ยมชาวนา (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
16 . เด็กหญิงวรรณพร สุดจู (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
17 . เด็กหญิงวราภา สีเสือ (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
18 . เด็กหญิงสุธาพร จันทร์ลุน (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
19 . เด็กหญิงสุพรรษา เสรีบุตร (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
20 . เด็กหญิงเจนจิรา มาขุน (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
21 . เด็กหญิงเมษา ชาวนา (โรงเรียนบ้านท่าข้าม) |
วังทอง 3
1 . นายธนรินทร์ โอชะ (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
2 . นายนันทวัฒน์ มานักฆ้อง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
3 . เด็กหญิงกชภัค ทองหลัง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
4 . เด็กหญิงกรรณิการ์ มานักฆ้อง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
5 . เด็กหญิงกวินตา สุมรัมย์ (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
6 . เด็กหญิงณภัสสรา เกตุดี (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
7 . เด็กหญิงตติยา พุ่มทอง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
8 . เด็กหญิงบุญสิตา โพธิ์ทอง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
9 . เด็กหญิงบุณยาพร มะลิแตง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
10 . เด็กหญิงปุณฑรี ชูเมือง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
11 . เด็กหญิงพรนภัส ห้าวหาญ (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
12 . เด็กหญิงพิมพ์ลภัส แสนยม (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
13 . เด็กหญิงรัญธิดา เพชรหล่ำ (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
14 . เด็กหญิงรุ่งทิพย์ มานักฆ้อง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
15 . เด็กหญิงวรรณกานต์ วงสาแก้ว (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
16 . เด็กหญิงวริศรา มาริตแตง (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
17 . เด็กหญิงสุพิชญา ดีหมื่นไวย (โรงเรียนบ้านบึงพร้าว) |
วังทอง 4
1 . นางสาวธิดารัตน์ รุ่งทอง (บ้านเนินสะอาด) |
2 . นางสาวมนัสวี อุ่นขจี (บ้านเนินสะอาด) |
3 . นางสาวรัตนา คำสวัสดิ์ (บ้านเนินสะอาด) |
4 . นายธนพงษ์ มณฑาทิพย์ (บ้านเนินสะอาด) |
5 . นายอาคม มหามาตย์ (บ้านเนินสะอาด) |
6 . เด็กหญิงกวินธิดา ห่านคำวงษ์ (บ้านเนินสะอาด) |
7 . เด็กหญิงกัญญารัตน์ ฉิมมาทอง (บ้านเนินสะอาด) |
8 . เด็กหญิงชนาภัทร ประทุมทอง (บ้านเนินสะอาด) |
9 . เด็กหญิงดมิสา มั่งสูงเนิน (บ้านเนินสะอาด) |
10 . เด็กหญิงธัญญารัตน์ สีบุตรา (บ้านเนินสะอาด) |
11 . เด็กหญิงธัญญารัตน์ โถเมือง (บ้านเนินสะอาด) |
12 . เด็กหญิงนิศารัตน์ ยาวสันเทียะ (บ้านเนินสะอาด) |
13 . เด็กหญิงปนัสยา บุตรจันทร์ (บ้านเนินสะอาด) |
14 . เด็กหญิงปริยากร ด้วงสูงเนิน (บ้านเนินสะอาด) |
15 . เด็กหญิงพิชญาภา สีบุตรา (บ้านเนินสะอาด) |
16 . เด็กหญิงพิมพ์ชญา ดาวลาย (บ้านเนินสะอาด) |
17 . เด็กหญิงวชิรญาณ์ ด้วงจันโท (บ้านเนินสะอาด) |
18 . เด็กหญิงวณิดา รุ่งสวัสดิ์ (บ้านเนินสะอาด) |
19 . เด็กหญิงวิยดา เเซ่ตั้ง (บ้านเนินสะอาด) |
20 . เด็กหญิงสรินทร์รัตน์ พลอยกระโทก (บ้านเนินสะอาด) |
21 . เด็กหญิงสุนทราพร มาฆะ (บ้านเนินสะอาด) |
22 . เด็กหญิงอภิญญา กลิ่นทอง (บ้านเนินสะอาด) |
23 . เด็กหญิงอาทิตยา กุชะนันท์ (บ้านเนินสะอาด) |
วังทอง 5
1 . นางภัสวรรณ กันนา (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
2 . นายวุฒิชัย โทลา (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
3 . เด็กหญิงกมลชนก กุ่นทอง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
4 . เด็กหญิงกมลวรรณ ดอนชาไพร (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
5 . เด็กหญิงกวินธิดา เลิศแตง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
6 . เด็กหญิงจารุวรรณ น้อยจีน (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
7 . เด็กหญิงชนากานต์ สาลี (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
8 . เด็กหญิงชุติกาณจน์ เรืองฉาย (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
9 . เด็กหญิงณสา หุ่นทอง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
10 . เด็กหญิงณัฐพัชร์ ไม้กร่าง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
11 . เด็กหญิงณัฐพัชร์ ไม้กร่าง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
12 . เด็กหญิงปรายฟ้า แจ้งชาวนา (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
13 . เด็กหญิงพลอยไพริน ระดมสุข (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
14 . เด็กหญิงพิมพ์ลภัส สิงห์มา (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
15 . เด็กหญิงวณิชย์ชญา ครองราช (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
16 . เด็กหญิงวรรณนภา บัวหลวง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
17 . เด็กหญิงสุพรรญา ชูเมือง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
18 . เด็กหญิงสุภาพร สมบูรณ์ (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
19 . เด็กหญิงสโรชา สีกาสัง (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
20 . เด็กหญิงเหมือนฝัน อินทร์ประชา (โรงเรียนบ้านสะเดา) |
เนินมะปราง 1
1 . นายจำเริญ นามสง่า (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
2 . เด็กหญิงจิรัชญา แดงชาวนา (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
3 . เด็กหญิงชญาดา พุฒิชาวนา (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
4 . เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ ทับทิมจันทร์ (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
5 . เด็กหญิงดาวิกา กลึกสูงเนิน (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
6 . เด็กหญิงธารารัตน์ เพ็ชรรักษ์ (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
7 . เด็กหญิงนาเดียญา หลุ่งเป้า (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
8 . เด็กหญิงประภัสสร สนใจ (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
9 . เด็กหญิงพิราวรรณ์ แก้วอุด (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
10 . เด็กหญิงรินรดา กลิ่นกล่อม (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
11 . เด็กหญิงวรรณา หน่อคำ (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
12 . เด็กหญิงศศิกานต์ ดวงศรี (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
13 . เด็กหญิงสุธิมา หงษา (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
14 . เด็กหญิงอลิสา มั่นคง (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
15 . เด็กหญิงอาทิตยา ศรีสวัสดิ์ (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
16 . เด็กหญิงเทวิกา ใจเที่ยง (โรงเรียนบ้านซำรัง) |
เนินมะปราง 2
1 . นางสาวทาริกา นนทพัฒน์ (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
2 . นายพรพิทักษ์ แสงพระจันทร์ (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
3 . นายภัคพล นาจำรัส (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
4 . เด็กหญิงกมลรัตน์ เย็นทะชิต (โรงเรียนบ้านผาท่าพล) |
5 . เด็กหญิงกวินตรา หินไธสง (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
6 . เด็กหญิงจิรัชญา จันทร์จำรัส (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
7 . เด็กหญิงชนัญภร เปลี่ยนสอาด (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
8 . เด็กหญิงชลธิชา หมากกลาง (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
9 . เด็กหญิงณัฐยา บางปลากด (โรงเรียนบ้านผาท่าพล) |
10 . เด็กหญิงธนพร ฉิมช้าง (โรงเรียนบ้านผาท่าพล) |
11 . เด็กหญิงธัญพิชชา หลำพริ้ง (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
12 . เด็กหญิงนิวัลดา ประดับกอง (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
13 . เด็กหญิงปนัดดา เข็มเป้า (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
14 . เด็กหญิงประภาวรรณ พงษ์พานิช (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
15 . เด็กหญิงปัญญาภรณ์ พูลทวี (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
16 . เด็กหญิงพิชาญาภา ขวัญพลู (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
17 . เด็กหญิงพิมพกานต์ ฉิมช้าง (โรงเรียนบ้านผาท่าพล) |
18 . เด็กหญิงภัทรนันท์ เงกสอพอ (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
19 . เด็กหญิงอรพรรณ กาญจนรุ่งเจริญ (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |
20 . เด็กหญิงเจนนภา วีงคีรี (โรงเรียนบ้านน้อยซุ้มขี้เหล็ก) |