ทีมการแข่งขัน | ทอง | เงิน | ทองแดง | เข้าร่วม | รวม |
1. เนินมะปราง 2 | 11 | 9 | 13 | 22 | 55 |
2. วังทอง 2 | 10 | 12 | 10 | 27 | 59 |
3. วังทอง 4 | 8 | 7 | 9 | 34 | 58 |
4. วังทอง 1 | 8 | 6 | 8 | 34 | 56 |
5. วังทอง 3 | 8 | 4 | 8 | 33 | 53 |
6. บางกระทุ่ม 2 | 5 | 5 | 4 | 26 | 40 |
7. วังทอง 5 | 4 | 3 | 12 | 35 | 54 |
8. บางกระทุ่ม 1 | 3 | 5 | 3 | 37 | 48 |
9. เนินมะปราง 1 | 2 | 8 | 13 | 33 | 56 |
บางกระทุ่ม 1
ยังไม่ได้ลงทะเบียนนักกีฬา
บางกระทุ่ม 2
1 . นางสาวเพียงใจ จินะชิต (โรงเรียนศึกษาลัย) |
2 . เด็กหญิงกมลลักษณ์ สอนเจริญ (โรงเรียนศึกษาลัย) |
3 . เด็กหญิงณัฐชพร มณีศาล (โรงเรียนศึกษาลัย) |
4 . เด็กหญิงนภัสนันท์ ดำมินเสก (โรงเรียนศึกษาลัย) |
5 . เด็กหญิงศิริลักษณ์ มาโพธิ์ชัย (โรงเรียนศึกษาลัย) |
วังทอง 1
1 . นางสาววราภรณ์ ม่วงทิม (โรงเรียนบ้านน้ำยาง) |
2 . เด็กญิงศรัณยา ขวาน้ำคำ (โรงเรียนบ้านน้ำยาง) |
3 . เด็กหญิงกานต์ณิชา สีมาก (โรงเรียนบ้านน้ำยาง) |
4 . เด็กหญิงณัฏฐกันต์ คะระนันท์ (โรงเรียนบ้านน้ำยาง) |
5 . เด็กหญิงอภิชญา คำสุข (โรงเรียนบ้านน้ำยาง) |
วังทอง 2
1 . นายศรัณย์พัชร เชาวนะ (ห้วยพลู) |
2 . เด็กหญิงจันทร์ทิมาพร อยู่เจริญ (ห้วยพลู) |
3 . เด็กหญิงฑิฆัมพร พรหมทอง (ห้วยพลู) |
4 . เด็กหญิงศิริลักษณ์ อยู่ทอง (ห้วยพลู) |
5 . เด็กหญิงเบญญาภา นิลสนธิ (ห้วยพลู) |
วังทอง 3
1 . ด.ญ.ธัญรัตน์ จีนคง (พิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร12) |
2 . ด.ญ.พรสุภัค อินทร์เทียน (พิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร12) |
3 . ด.ญ.สธิกา ธัญอุดม (พิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร12) |
4 . ด.ญ.เบญาทิพย์ กันเรือง (พิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร12) |
5 . นางสาวญาดา ใจเงิน (พิณพลราษฎร์ ตั้งตรงจิตร12) |
วังทอง 4
1 . นางธิดารัตน์ ขำสาธร (โรงเรียนบ้านเนินสะอาด) |
2 . เด็กหญิงกัญญารัตน์ ฉิมมาทอง (โรงเรียนบ้านเนินสะอาด) |
3 . เด็กหญิงปนัศยา บุตรจันทร์ (โรงเรียนบ้านเนินสะอาด) |
4 . เด็กหญิงวิยะดา แซ่ตั้ง (โรงเรียนบ้านเนินสะอาด) |
5 . เด็กหญิงสรินทร์รัตน์ พลอยกระโทก (โรงเรียนบ้านเนินสะอาด) |
วังทอง 5
1 . นางสาวนิรมล ทุมเพชร (บ้านเข็ก) |
2 . เด็กหญิงญาณินท์ โสวัตร์ (บ้านเข็ก) |
3 . เด็กหญิงปฐมาวดี แก้วหมอ (บ้านเข็ก) |
4 . เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ เพ็งบ้านไร่ (บ้านเข็ก) |
5 . เด็กหญิงวราวรรณ จาดยางโทน (บ้านเข็ก) |
เนินมะปราง 1
1 . นางสาวสรีรัตน์ ขอบเงิน (โรงเรียนบ้านวังยาง(ราษฎร์สามัคคี)) |
2 . เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ พรหมดี (โรงเรียนบ้านวังยาง(ราษฎร์สามัคคี)) |
3 . เด็กหญิงณัฐชยา น้อยสี (โรงเรียนบ้านวังยาง(ราษฎร์สามัคคี)) |
4 . เด็กหญิงปณิชา ครอบตะคุ (โรงเรียนบ้านวังยาง(ราษฎร์สามัคคี)) |
5 . เด็กหญิงศิริวรรณ อัตพล (โรงเรียนบ้านวังยาง(ราษฎร์สามัคคี)) |
เนินมะปราง 2
1 . นางสาวจารุวรรณ สุขนิตย์ (บ้านใหม่ทองประเสริฐ) |
2 . เด็กหญิงกรณิศา สมจิต (บ้านใหม่ทองประเสริฐ) |
3 . เด็กหญิงณัฐณิชา อำคง (บ้านใหม่ทองประเสริฐ) |
4 . เด็กหญิงพิชญา พันอะ (บ้านใหม่ทองประเสริฐ) |
5 . เด็กหญิงศศิพร บรรจงจัด (บ้านใหม่ทองประเสริฐ) |