ทีมการแข่งขัน | ทอง | เงิน | ทองแดง | เข้าร่วม | รวม |
1. เนินมะปราง 2 | 11 | 9 | 13 | 22 | 55 |
2. วังทอง 2 | 10 | 12 | 10 | 27 | 59 |
3. วังทอง 4 | 8 | 7 | 9 | 34 | 58 |
4. วังทอง 1 | 8 | 6 | 8 | 34 | 56 |
5. วังทอง 3 | 8 | 4 | 8 | 33 | 53 |
6. บางกระทุ่ม 2 | 5 | 5 | 4 | 26 | 40 |
7. วังทอง 5 | 4 | 3 | 12 | 35 | 54 |
8. บางกระทุ่ม 1 | 3 | 5 | 3 | 37 | 48 |
9. เนินมะปราง 1 | 2 | 8 | 13 | 33 | 56 |
บางกระทุ่ม 1
1 . นางสาวปาริชาติ หนิมพานิช (โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร) |
2 . นางสาวสุวิมล อู่ไทย (โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร) |
3 . เด็กชายธีรภัทร แสงเดือน (โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร) |
4 . เด็กชายนคร รุจินาถ (โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร) |
5 . เด็กชายสุนทร สุดาจันทร์ (โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร) |
6 . เด็กชายอนุชิต มาโพธิ์ชัย (โรงเรียนวัดราษฎร์สโมสร) |
บางกระทุ่ม 2
1 . นางสาวกัญญารัตน์ ภาคศัพท์ (วัดสนามคลีตะวันตก) |
2 . นางสาวรุจิรา เขียวสอาด (วัดสนามคลีตะวันตก) |
3 . เด็กชายณัฐวุฒิ สุขเปีย (วัดสนามคลีตะวันตก) |
4 . เด็กชายปัณณวิชญ์ วดีศิริศักดิ์ (วัดสนามคลีตะวันตก) |
5 . เด็กชายภาณุ ทองดี (วัดสนามคลีตะวันตก) |
6 . เด็กชายอาทิตย์ จูบ้านไร่ (วัดสนามคลีตะวันตก) |
วังทอง 1
1 . ว่าที่ร้อยตรีหญิงกนกวรรณ จันวิสิทธิ์ (บ้านหินประกาย) |
2 . เด็กชายตี้ แสงอาภรณ์ (บ้านหินประกาย) |
3 . เด็กชายธาวิน บุญชื่น (บ้านหินประกาย) |
4 . เด็กชายธีระวัฒน์ หอมสุด (บ้านหินประกาย) |
วังทอง 2
1 . นางสาวเกวลี ยิ้มประเสริฐ (โรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี) |
2 . ว่าที่ ร.ต. หญิงสุภาพร ผิวดี (โรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี) |
3 . เด็กชายจุลจักร พรมมาอินทร์ (โรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี) |
4 . เด็กชายทรรศนันทน์ โพธิ์จันทร์ (โรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี) |
5 . เด็กชายธนกิตต์ อัสถิ (โรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี) |
6 . เด็กชายธนพนธ์ ถิ่นทิพย์ (โรงเรียนบ้านแก่งกุลาสามัคคี) |
วังทอง 3
1 . ด.ช โชคอนันต์ เสือแพ (โรงเรียนวัดบางสะพานประพันธ์ชนานุสรณ์) |
2 . ด.ช.จีรศักดิ์ บุญมี (โรงเรียนวัดบางสะพานประพันธ์ชนานุสรณ์) |
3 . ด.ช.ณัฐวุฒิ กันยาคำ (โรงเรียนวัดบางสะพานประพันธ์ชนานุสรณ์) |
4 . นางสาวพิชญา น้อยพันธุ์ (โรงเรียนวัดบางสะพานประพันธ์ชนานุสรณ์) |
5 . นางสาวยุพา กลางจันทรา (โรงเรียนวัดบางสะพานประพันธ์ชนานุสรณ์) |
6 . นาย พรชัย พลกระจาย (โรงเรียนวัดบางสะพานประพันธ์ชนานุสรณ์) |
วังทอง 4
1 . นางสาวกัญญามาศ พาสคอล (โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง) |
2 . เด็กชายกิตติศักดิ์ โตแฉ่ง (โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง) |
3 . เด็กชายณัฐกิตติ์ แก้วธรรม (โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง) |
4 . เด็กชายธนชัย โคกสันเทียะ (โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง) |
5 . เด็กชายพีรพรรณ ปิ่นวรรณา (โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง) |
6 . เด็กชายวิรุฬห์ มณีศรี (โรงเรียนชุมชน 2 บ้านกกไม้แดง) |
วังทอง 5
1 . นางสาวนิรมล ทุมเพชร (บ้านเข็ก) |
2 . นางสาวศศิธร ปะนามะโก (บ้านเข็ก) |
3 . เด็กชายธงชัย แดงโต (บ้านเข็ก) |
4 . เด็กชายภูธเนศ ทองใบ (บ้านเข็ก) |
5 . เด็กชายมควัฒน์ งามอักษร (บ้านเข็ก) |
6 . เด็กชายวชิรวิทย์ คำรีมัด (บ้านเข็ก) |
เนินมะปราง 1
1 . นางนุชนาท เจ๊กแจว (โรงเรียนบ้านวังขวัญ) |
2 . นายกมล สมคิดวิไล (โรงเรียนบ้านวังขวัญ) |
3 . นายธรรมรัตน์ ขำเขียว (โรงเรียนบ้านวังขวัญ) |
4 . เด็กชายกิตติวุฒิ เยาวกุล (โรงเรียนบ้านวังขวัญ) |
5 . เด็กชายธีรพัชญ์ คงกรด (โรงเรียนบ้านวังขวัญ) |
6 . เด็กชายพิชาพัศ ใจจริง (โรงเรียนบ้านวังขวัญ) |
เนินมะปราง 2
1 . นายศุภวิชญ์ บุญสวัสดิ์ (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
2 . เด็กชายณวพน อ่ำพูล (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
3 . เด็กชายธนกรณ์ คงเมืองคำ (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
4 . เด็กชายวรเมธ รูปโฉม (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |
5 . เด็กชายสุวพันธ์ สุวรรณพันธ์ (โรงเรียนบ้านเนินมะปราง) |